KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Anh Hùng kiểm tra giúp em
02-17-2017, 08:46 AM
Anh Hùng kiểm tra giúp em
File tính ra kết quả quá lớn, không xuất được file excel mặc dù em đã cài office 2010 theo như anh nói ???

Tệp đính kèm
.rar  New folder.rar (Kích cỡ: 495.64 KB / Tải về: 14)
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: Philipdog , MarioDep , LatinaInvitty , marjoriedc16 , eirNica , esoludezumuk , angeliaks60 , nadinemf18 , Stavetlerorge , Husecyscounse , Larryfus , Charlesfluof , marlaod16 , Melvingog , Stephenownem , edgarjx1 , Edwardapex , russelldi4 , erlNica , Aaronoriex , TerryJaw , barbarahn18 , Aanlodusalo , ErnestEt , ThomasDify , fapedGOT , raeox2 , lessiekl1 , Wenaerorge , Ryziljerve , Roberttaild , brankFib , evexg18 , Davidevito , joybb11 , angieug3
02-22-2017, 11:49 AM (Bài viết đã được chỉnh sửa: 02-22-2017 11:50 AM bởi huhumalu.)
RE: Anh Hùng kiểm tra giúp em
(02-17-2017 08:46 AM)livthao Đã viết:  File tính ra kết quả quá lớn, không xuất được file excel mặc dù em đã cài office 2010 theo như anh nói ???

Thường mình thấy hỏi như thế này thì không bao giờ được trả lời. Bạn tham khảo thêm link này nhé.
Code:
http://www.ketcausoft.com/forum/showthread.php?tid=1998

Mình có xem qua file bạn upload lên.
Bạn nên trình bày rõ hơn, và xem lại cách khai báo của bạn:
1. Bạn nhập khối lượng thể tích tự nhiên của đất > khối lượng riêng.
2. Độ sâu mũi cọc ép (d300) bạn nhập là -50m thì không thể gọi gọi là "kết quả quá lớn".
3. Mình vẫn xuất ra excel bình thường. Máy mình dùng cả office 2003 và office 2016

Thân !
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: velmaci1 , Ho Viet Hung , Kerrybib , wendite69 , wesleyvw60 , jefferyff1 , denasz1 , Lizafus , mollyoz16 , sherylxh18 , Melvingog , ivanovapette , LiluunaNom , MerlinThoum , WesleyPak , WHETTEDIA , ASeleChela , VascoSl , berylox2 , JanetaZEK , HaroldTap , eileencq4 , paulasg16 , tamraft69 , GrierClilk , Edgarfum , cinfescict , shaunaqb3 , marlaaz18 , johnes2 , darGlult
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên