KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Lỗi phần mềm KCS IFD(tính móng đơn)
12-26-2017, 08:54 AM
Lỗi phần mềm KCS IFD(tính móng đơn)
a Hùng ơi giúp em với.khi em up file mdb vào thì không chọn được móng, sau đó e thay đổi dấu chấm phẩy thì chọn được, nhưng bây giờ em khai báo địa chất xong tính toán thì nó cứ bị đơ ạ.em sửa như cũ rồi cũng không được.mong sớm được a trả lời ạ
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: bradleysa18 , DavidBew , Davidnoife , BrianThawl , lotsandArBeecy , mtaletmxpd , dapedGOT , tonymq3 , Err1Blort , Antettesub , francinejm60 , ScottEromy , TultBete , phyllissg69 , NerDiabe , LillieKege , CharlesCar , Susanpheby , Ambittils
12-27-2017, 09:13 AM (Bài viết đã được chỉnh sửa: 12-28-2017 11:02 AM bởi Ho Viet Hung.)
RE: Lỗi phần mềm KCS IFD(tính móng đơn)
Chào em
Anh nghĩ đầu tiên em nên để hệ thống chấm , phẩy theo đúng hướng dẫn
Sau đó tạo 1 file mới và khai báo địa chất lại , làm một file chuẩn từ đầu
Khi khai báo địa chất nhớ lưu ý độ sâu nhập vào là độ sâu đáy lớp chứ không phải chiều dày đáy lớp, ví dụ lớp số 4 dày chỉ 2m nhưng nó nằm ở nằm sâu từ 18m~20m thì độ sâu nhập vào là 20m.
Phần mềm thường không chạy ra kết quả nếu độ sâu địa chất không đủ để đảm bảo độ lún, do đó em kiểm tra lại về độ sâu nhập vào em nhé

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: hoanglongdd , uliagxevafo , Auguststaug , antonionh11 , SulfockDuh , RobertStole , lotsandArBeecy , atomeomog , herushki , clentitle , Michaeljes , RandallFlikE , PetrHaifs , Jasonfap , Kirilotup , Dephechara , Antettesub
12-27-2017, 11:03 PM
RE: Lỗi phần mềm KCS IFD(tính móng đơn)
vâng.em cảm ơn a.em đã làm được rồi ạ
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: yeseniasg60 , JackieCen , gladysos4 , lotsandArBeecy , MarionEmins , herushki , kerrims4 , DimitraGay , alissabi1 , Susanpheby , Michaelantef , NerDiabe
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên