KetcauSoft

Đăng trả lời 

Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Phần mềm KCS QuickC
21-09-2018, 09:59 AM
Phần mềm KCS QuickC
Em chào anh Hùng.
Anh cho em hỏi: trong KCS QuickC a có giới thiệu phần mới bổ sung tính toán cốt thép tường vây dựa trên kết quả phân tích nội lực từ GEO5, anh có thể cho em xin file cài bản Demo anh dùng trong clip hướng dẫn và anh có thể hướng dẫn khai báo sử dụng phần mềm GEO5 như trong clip không ạ?
Em cảm ơn!
Tìm tất cả bài viết của thành viên này
Trích dẫn bài viết này trong bài trả lời
 Thanks given by: movie review writing service , buy a cover letter , tracylk69 , Thomasboync , henryuo18 , AllicebePr , Ericahit , Kayorrew , Roxy09ei , Keegreeld , sonyahm1 , elbamy4 , dionnedt60 , Mihailtup , RemeslaO , DerrickMr , JustinSOOKY , johnEa , dinajp11 , nolamv60 , deborahfa11 , pneureque , Katfeade , martinhe1 , lanapo16
21-09-2018, 10:34 AM
RE: Phần mềm KCS QuickC
Hi em, KCS QuickC là phần mềm miễn phí - có sẵn trong bộ phần mềm; em có thể dùng luôn chứ không cần bản Demo em nhé

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: dvhienxd , movie review writing service , buy resumes online , Shakyortino , tamrawt2 , Roymn , NerusulBen , Davidliaft , nancysx16 , Doksap37 , billiejg11 , Dwaynesync , IndianaJ , GalenOt , altabw18 , Charleserump , SeoprodvizheniesamaraMix , odezhdaspbViecy , JamesTak , Katfeade , letitiazg4 , Proownerex
21-09-2018, 01:15 PM
(21-09-2018 10:34 AM)Ho Viet Hung Đã viết:  Hi em, KCS QuickC là phần mềm miễn phí - có sẵn trong bộ phần mềm; em có thể dùng luôn chứ không cần bản Demo em nhé
Em cảm ơn anh. Ý em là bản cài của GEO5 anh ạ. Anh có thể up cả hướng dẫn sử dụng GEO5 không?
 Thanks given by: write movie reviews online , buy resumes online , susannaav2 , petraacuff , glenfr60 , darrellel60 , Rupertasymn , bunweetsbegot , mandysf4 , IndianaJ , TRDastoft , jeancx3 , Mihailtup , MaynardboR , BitcoinGolde , NegsonFix , NijuelSr , LasirDY , Hamlaragem , jeagmaTemn , Katfeade , Quorhoole , GoromM
21-09-2018, 01:54 PM
(21-09-2018 01:15 PM)dvhienxd Đã viết:  Em cảm ơn anh. Ý em là bản cài của GEO5 anh ạ. Anh có thể up cả hướng dẫn sử dụng GEO5 không?
.
Em download tại đây nhé: http://ketcausoft.com/forum/showthread.php?tid=2320

Công ty TNHH Kết Cấu WEFLY - http://www.wefly-str.com

[Hình: p2015102801.png]
Tham quan website của thành viên này Tìm tất cả bài viết của thành viên này
 Thanks given by: dvhienxd , whitneydr16 , petraacuff , Alisseei , Ericahit , liftdesneugot , nitaqy3 , herushki , LorkaV , SortamR , TarasUnaxy , mavisyi3 , TranisKr , Bobbiephect , Michaelceax , RudolphKi , rebekahtr2 , pneureque , Proownerex , Quorhoole , nolamv60 , shawnatv60 , avukgopuliri , BernardPD , susanvd11 , Douglaslon
24-09-2018, 09:42 AM (Bài viết đã được chỉnh sửa: 24-09-2018 01:06 PM bởi Ho Viet Hung.)
Anh cho em hỏi là khi download tài liệu hướng dẫn và làm theo thì kết quả ra khác với kết quả trong hướng dẫn. Em có thấy thông tin trên mạng là bản crack Geo5 cho kết quả không chính xác. Có phải kết quả e ra k giống HD do dùng bản crack không anh? Em gửi anh file chạy thử anh check giúp em với. Em cảm ơn anh

Tệp đính kèm
.rar  file test.rar (Kích cỡ: 50.67 KB / Tải về: 11)
 Thanks given by: tamrawt2 , herushki , Keegreeld , ebonyxp4 , nathanuu69 , BettySleno , Dustinvar , Robertvon , noreendq16 , lyubov-kvd , Michaelceax , gmxato , RudolphKi , rosemarieur11 , christinazp16 , SanoramI , alanaqu4 , pneureque , AbercromWes , Katfeade , Sergioweeld , Proownerex , jeagmaTemn , angeliaeb3 , carloswh60 , rlfako
Đăng trả lời 

Di chuyển nhanh:

Những người đang xem chủ đề này:
1 khách

Trở về đầu trangTrở lên trên